Bokitin sieve abin haɗe-haɗe ne wanda ya ƙunshi buɗaɗɗen harsashi na saman karfe tare da firam ɗin grid mai ƙarfi a gaba da gefuna.Ba kamar ƙaƙƙarfan guga ba, wannan ƙirar grid na kwarangwal yana ba da damar ƙasa da ɓangarorin su fita yayin da suke riƙe manyan kayayyaki a ciki.Da farko...
Lokacin amfani da guga na gaba ɗaya akan tono, akwai dabaru masu mahimmanci da yawa kuma masu aikin taka tsantsan yakamata su bi.Kula da abubuwan da ke gaba zai inganta yawan aiki, rage lalacewa, da kuma hana lalacewa yayin aiki tare da bokitin GP: Daidaita ...
Zaɓin kayan aikin da ya dace don mai tona ku na iya zama ɗawainiya mai ban tsoro.Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da aka makala don tonowa shine guga Gabaɗaya (GP).Guga na GP dama na iya haɓaka aikin excavator ɗinku sosai, haɓaka haɓaka aiki da tabbatar da ...
Idan kuna cikin kasuwancin gine-gine ko aikin tono, kun san muhimmancin samun kayan aikin da suka dace don aikin.Ɗaya daga cikin kayan aikin da ya fi dacewa da inganci da za ku iya samu a cikin arsenal ɗinku shine guga GP excavator.A cikin wannan labarin, za mu yi dubi sosai a kan wane ...
Waƙoƙin roba muhimmin ɓangare ne na nau'ikan gini da kayan aikin noma.Duk da haka, tsawon rayuwarsu da tasirin su ya dogara ne akan ma'aunin su daidai.Yin auna daidai waƙoƙin roba yana tabbatar da cewa kun sayi daidai girman girman da tsayi don ...
Auna waƙar robar ɗinku tana da ɗan miƙewa gaba idan kun san yadda.A ƙasa za ku ga jagorarmu mai sauƙi don taimaka muku gano girman waƙar roba da kuka sanya wa injin ku.Da farko, kafin mu fara auna hanyar mu ta roba, akwai hanya mai sauƙi don ...
An ƙera buckets na haƙa don ƙirƙirar mafi kyawun aikin tono musamman ga kowane ƙirar injin da rarrabuwa.Koyaya, mutane za su so su haƙa da guga mai girma da girma don haɓaka ingancin aikin su yayin tona su.Duk da haka, shi ne ma babban ƙarfin guga rea ...